รหัสประกาศ : WH-BKK-194003
ประเภทอสังหาฯ : โรงงาน คลังสินค้า
ชื่อโครงการ : -โกดัง ประชาอุทิศ 76 ใกล้กับ -มหาวิทยาลัยพระจอมเกล้าธนบุรี - Big C ประชาอุทิศ -Central พระราม 2
ที่ตั้ง : -โกดัง ประชาอุทิศ 76 ใกล้กับ -มหาวิทยาลัยพระจอมเกล้าธนบุรี - Big C ประชาอุทิศ -Central พระราม 2
อำเภอ/เขต : เขตบางขุนเทียน
จังหวัด : กรุงเทพมหานคร
พื้นที่ : 0ตร.วา 2งาน 1ไร่
จำนวนห้องนอน : 2
จำนวนห้องน้ำ : 2
จำนวนชั้น : 2
|
ให้เช่าโกดัง 1,500 ตร.ม. พร้อมออฟิศ 2 ชั้น เทศบาลนครแหลมฉบัง ชลบุรี บางละมุง , ชลบุรี เช่า - 217,500฿ |
|
ให้เช่าโกดัง 450 -1000 ตร.ม. ถนนกาญจนาภิเษก สมาคมชาวใต้ อาคารรีโนเวทใหม่ เขตทวีวัฒนา , กรุงเทพมหานคร เช่า - 200฿ |
|
ให้เช่าโกดัง 140 ตร.ม. ซอยพัฒนาการ 25 รถใหญ่เข้า-ออกได้ ใกล้ Airport Link หัวหมาก เขตสวนหลวง , กรุงเทพมหานคร เช่า - 42,000฿ |
|
เขตดอนเมือง , กรุงเทพมหานคร เช่า - 19,999฿ |
|
โกดัง 88 ตร.ม.อินทรามระ 10-14 วิภาวดี โกดังให้เช่า ตลาด อ.ต.ก. BTSสะพานควาย 899ม. เขตพญาไท , กรุงเทพมหานคร เช่า - 14,999฿ |
|
ลำลูกกา , ปทุมธานี เช่า - 34,998฿ |
|
ปากเกร็ด , นนทบุรี เช่า - 34,999฿ |
|
เมืองสมุทรสาคร , สมุทรสาคร เช่า - 39,999฿ |
|
เมืองปทุมธานี , ปทุมธานี เช่า - 34,998฿ |
|
เมืองสมุทรสาคร , สมุทรสาคร เช่า - 78,998฿ |