รหัสประกาศ : HO-BKK-206147
ประเภทอสังหาฯ : บ้านเดี่ยว
ชื่อโครงการ : บ้านมารวย บางเขน 1 ใกล้กับ ใกล้ตลาดเอสทีเพิ่มสินและโรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย(มัธยมฯ)
ที่ตั้ง : บ้านมารวย บางเขน 1 ใกล้กับ ใกล้ตลาดเอสทีเพิ่มสินและโรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย(มัธยมฯ)
อำเภอ/เขต : เขตสายไหม
จังหวัด : กรุงเทพมหานคร
พื้นที่ : 51ตร.วา 0งาน 0ไร่
จำนวนห้องนอน : 2
จำนวนห้องน้ำ : 3
จำนวนชั้น : 2
|
เขตประเวศ , กรุงเทพมหานคร เช่า - 50,000฿ |
|
ชะอำ , เพชรบุรี ขาย - 2,800,000฿ |
|
ชะอำ , เพชรบุรี ขาย - 5,200,000฿ |
|
เมืองนนทบุรี , นนทบุรี ขาย - 5,500,000฿ |
|
HR 9962 ให้เช่าบ้านเดี่ยวหรู 412 ตรม. 4 ห้องนอน โครงการนาราสิริ พหล วัชรพล สุขาภิบาล 5 เขตบางเขน , กรุงเทพมหานคร เช่า - 210,000฿ |
|
ขายบ้านเดี่ยว โครงการ วรารมย์ สวนธนบุรีรมย์ เฟส 2 พระสมุทรเจดีย์ จังหวัดสมุทรปราการ ราคาโปรโมชั่น พระสมุทรเจดีย์ , สมุทรปราการ ขาย - 5,410,000฿ |
|
ขาย ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง อำเภอหนองแค สระบุรี ห่างจาก PTT Station ปตท.หินกอง2 2.0 km. หนองแค , สระบุรี ขาย - 11,817,000฿ |
|
ขาย บ้านเดี่ยว อำเภอเมืองกระบี่ กระบี่ ห่างจาก 7-Eleven สาขา ตำบลทับปริก (17589) 3.4km. เมืองกระบี่ , กระบี่ ขาย - 2,048,000฿ |
|
ขาย บ้านเดี่ยว อำเภอเมืองปทุมธานี ปทุมธานี ห่างจาก ตลาดพูนทรัพย์ 1.9 km. เมืองปทุมธานี , ปทุมธานี ขาย - 9,488,000฿ |
|
ขายบ้านเดี่ยว ชลบุรี ถนน หนองคล้าใหม่ อำเภอ ศรีราชา จังหวัด ชลบุรี ศรีราชา , ชลบุรี ขาย - 1,930,000฿ |